shafi na shafi_berner

Hidima

Bayar da abokan cinikin da ke da sabis na sayar da kayayyaki, sabis na kwastomomi, sabis bayan sabis & ayyukan sayarwa don tallafawa masana'antu mai amfani

Injin da Jiangdong ya yi alfahari da baiwa injiniyanmu na abokan cinikinmu da kuma bayan sabis na tallace-tallace da ke tallafawa masana'antu mai amfani.

Muna da gogaggen ƙwararren injin, hydraulic da kuma masu lantarki / ƙungiyar fasaha masu fasaha waɗanda ke da babban matakin fasaha da ilimi a cikin kayan aikin hydraulling.

A ko'ina cikin rayuwar JD Hydraulc ya yi daidai, ƙungiyar fasaha ta fasaha ta dace da ƙungiyar sabis ɗin. Kungiyoyin Injiniya da Fasaha na Fasaha suna aiki tare don tabbatar da ingantaccen bayani da kuma damuwa ga kowane shafin yanar gizon ko damuwa.

Ko samar da wasu sassa ko fasali na juji ta hanyar shigar da layin layi, ƙungiyar tallace-tallace, ƙungiyar masu fasaha da ƙungiyar sabis da kuma ƙungiyar sabis na iya taimaka muku.

Idan kuna son sanin yadda kayan masarufi ke kwatanta su ga wasu masu samar da kayayyaki, da fatan za mu yi farin cikin samar maka da mafita.

Cibiyar Kira na 24 na goyan bayan sadarwa a duniya a duk faɗin adireshin gidan sabis na fayel alumman
Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi